วันที่ 8 เมษายน 2558 การไฟฟ้านครหลวง สำนักงานใหญ่ ชิดลม ได้จัดงานเปิดตัวโครงการ “MEA Happy … WoW” ณ ห้องโถง ชั้น 1 อาคารสำนักงานใหญ่ การไฟฟ้านครหลวง เวลา 08.00-13.00 น. เปิดงานโดย ผู้ว่าการการไฟฟ้านครหลวง โดยมี อาจารย์ ดร.ศิริเชษฐ์ สังขะมาน ผู้จัดการแผนงานสร้างเสริมคุณภาพชีวิตการทำงานองค์กรภาครัฐ ในฐานะตัวแทนของสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.) และสถาบันวิจัยสังคม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เป็นผู้บรรยายในประเด็นเกี่ยวกับ Happy Workplace ในหัวข้อ “สุขสร้างได้” โดยมีผู้เข้าร่วมงานทั้งผู้บริหารและบุคลากรเข้าร่วมงานกว่า 200 คน
ภาพเพิ่มเติมที่ Facebook
เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารโครงการพัฒนาระบบสุขภาพในองค์กร: การสร้างเสริมสุขภาพบุคลากรในวงงานรัฐสภา ครั้งที่ 5/2560
View moreประชุมคณะที่ปรึกษา โครงการศึกษาเพื่อพัฒนาศักยภาพและประเมินผล “องค์กรปฏิบัติภาครัฐ” เพื่อการเป็นองค์กรสุขภาวะ
View more“HEALTH’S TALK” เวทีสร้างแรงบัลดาลใจ ในงาน 15ปี สสส.การเดินทางของความสุข
View moreผู้จัดการแผนงานฯ และผู้อำนวยการสำนักสนับสนุนสุขภาวะองค์กร สสส. เข้าร่วมประชุมชี้แจงเรื่อง “แนวทางการสร้างสุขให้กับบุคลากร กสอ. ตามแทนวทาง Happy Workplace”
View more