การฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตร “นักสร้างสุของค์กร (นสอ.)” มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ระหว่างวันที่ 29 พฤศจิกายน – 1 ธันวาคม พ.ศ. 2560 ณ ห้องประชุมมาบตาพุด โรงแรมโอ๊ควูด โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนท์ ศรีราชา จังหวัดชลบุรี โดยมี อาจารย์ ดร.ศุภชัย เหมือนโพธิ์ ประธานโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตการทำงานของบุคลากร คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน กล่าวรายงาน และอาจารย์ ดร.อนามัย ดำเนตร คณบดีคณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน เป็นผู้กล่าวเปิดงาน
คณะทำงานโครงการศึกษาเพื่อพัฒนาและประเมินผล “องค์กรปฏิบัติภาครัฐ” เพื่อการเป็นองค์กรสุขภาวะ ได้เข้าตรวจเยี่ยมกิจกรรมสร้างสุของค์กร สำนักงานเลขาธิการวุฒิสภา
View moreสำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ (ปปท.) จัด “โครงการสร้างเครือข่ายและพัฒนาศักยภาพผู้ประสานงานการประเมินคุณธรรมและความโปรงใส่ในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA)”
View moreคณะทำงานโครงการศึกษาเพื่อพัฒนาและประเมินผล “องค์กรปฏิบัติภาครัฐ”
View moreโครงการสร้างเสริมคุณภาพชีวิตการทำงานและเสริมสร้างศักยภาพองค์กรภาครัฐในระยะเปลี่ยนผ่านสู่การเป็นองค์กรสุขภาวะ จัดการอบรมรมเชิงปฏิบัติการนักสร้างสุของค์กร (นสอ.) กรมราชทัณฑ์ รุ่นที่ 3
View more